Yí Data Wíwẹ́ Rẹ Padà Sí Ìṣẹ̀
Àwọn mẹtiriki ìmọ̀ sáyẹ́ńsì, àwọn agbègbè ìkẹ́kọ̀ọ́ tí a ṣètò fún ọ, àti ìtọpinpin ìṣẹ̀ tí ó pé. Gbogbo rẹ̀ ṣe ìṣe ní agbègbè lórí iPhone rẹ pẹ̀lú ìpamọ́ kíkún.
✓ Ìdánwò ọjọ́ 7 ọ̀fẹ́ ✓ Kò nílò àkọọ́lẹ̀ ✓ Data 100% agbègbè

Gbogbo Ohun Tí O Nílò Láti Ṣe Ìdàgbàsókè
Ìmúdára ìpele ọjọ́gba tí a ṣe àpẹẹrẹ fún àwọn oluwẹ ní gbogbo ìpele
Àwọn Mẹtiriki Ìmọ̀ Sáyẹ́ńsì
Critical Swim Speed (CSS) ṣe ìpinnu ààlà aerobic rẹ, tí ó ń fún Training Stress Score (TSS) ìṣirò àti CTL/ATL/TSB ìtọpinpin ìṣẹ̀ dá lórí ìwádìí ìmọ̀ eré ìdárayá tí a ṣe àyẹ̀wò.
Àwọn Agbègbè Ìkẹ́kọ̀ọ́
Àwọn agbègbè ìkẹ́kọ̀ọ́ méje tí a ṣètò fún ọ, tí a calibrate sí CSS rẹ. Optimise gbogbo workout fún ìsinmi, aerobic, threshold, tàbí ìdàgbàsókè VO₂max.
Àwọn Ìfikún Ọlọ́gbọ́n
Àwọn ìfikún àsìkò ọ̀sẹ̀, oṣù, àti ọdún pẹ̀lú ìṣàwárí trend àìfọwọ́yí àti àwọn ìyípadà pẹsẹ̀ǹtì fún gbogbo àwọn mẹtiriki.
Ìpamọ́ Kíkún
Gbogbo data ṣe ìṣe ní agbègbè lórí ẹ̀rọ rẹ. Kò sí àwọn ìkànnì, kò sí cloud, kò sí ìtọpinpin. O ní àti ṣe ìṣàkóso data wíwẹ́ rẹ.
Export Sí Ibikíbi
Export àwọn workout àti ìmúdára ní àwọn ọ̀nà JSON, CSV, HTML, tàbí PDF. Compatible pẹ̀lú àwọn olùkọ́ni, àwọn spreadsheets, àti àwọn pẹpẹ ìkẹ́kọ̀ọ́.
Ìṣẹ̀ Lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀
Ìbẹ̀rẹ̀ app kérékété 0.35s pẹ̀lú architecture local-first. Wo àwọn workout rẹ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ láìsí dídúró fún sync tàbí àwọn gbígba kalẹ.
Wo SwimAnalytics Ní Iṣẹ́
Interface tí ó lẹ́wà àti tí ó rọrùn tí a ṣe àpẹẹrẹ fún àwọn oluwẹ

Àkópọ̀ Àwọn Workouts

Ìtúpalẹ̀ Lap-by-Lap

Àwọn Mẹtiriki Advanced

Àwọn Trend Ìṣẹ̀

Àwọn Agbègbè Ìkẹ́kọ̀ọ́

Àwọn Ẹ̀yàn Export
Àwọn Mẹtiriki Ọjọ́gba Tí Ó Ṣe Pàtàkì
SwimAnalytics ń yí data wíwẹ́ tí kò tíì ṣe padà sí intelligence tí o lè ṣe nípa lílo àwọn mẹtiriki tí ìwádìí ìmọ̀ eré ìdárayá ṣe ìfọwọ́sí
CSS
Critical Swim Speed - pace ààlà aerobic rẹ
TSS
Training Stress Score ń ṣe ìwọ̀n intensity workout
CTL
Chronic Training Load - ìwọ̀n ró 42-ọjọ́
ATL
Acute Training Load - ìwọ̀n ró 7-ọjọ́
TSB
Training Stress Balance ń ṣe àfihàn ìmúraṣiṣẹ́
SWOLF
Score ìmúdára stroke - kékeré dára jù
Agbègbè 7
Ìsinmi sí àwọn ìpele intensity Sprint
PRs
Ìtọpinpin record tí ara ẹni àìfọwọ́yí
Ìdíyelé Tí Ó Rọrùn, Tí Ó Ṣe Kedere
Bẹ̀rẹ̀ pẹ̀lú ìdánwò ọjọ́ 7 ọ̀fẹ́. Fagilee nígbàkugbà.
Oṣooṣù
Ìdánwò ọjọ́ 7 ọ̀fẹ́
- Sync workout àìlópin
- Gbogbo àwọn mẹtiriki ìmọ̀ sáyẹ́ńsì (CSS, TSS, CTL/ATL/TSB)
- Àwọn agbègbè ìkẹ́kọ̀ọ́ méje tí a ṣètò
- Àwọn ìfikún ọ̀sẹ̀, oṣù àti ọdún
- Export ní JSON, CSV, HTML & PDF
- Ìpamọ́ 100%, data agbègbè
- Gbogbo àwọn updates ọjọ́ iwájú
Ọdọọdún
Fipamọ́ €8.88/ọdún (18% ìdínkù)
- Sync workout àìlópin
- Gbogbo àwọn mẹtiriki ìmọ̀ sáyẹ́ńsì (CSS, TSS, CTL/ATL/TSB)
- Àwọn agbègbè ìkẹ́kọ̀ọ́ méje tí a ṣètò
- Àwọn ìfikún ọ̀sẹ̀, oṣù àti ọdún
- Export ní JSON, CSV, HTML & PDF
- Ìpamọ́ 100%, data agbègbè
- Gbogbo àwọn updates ọjọ́ iwájú
- Kàn €3.25/oṣù
Tí A Kọ́ Fún Àwọn Oluwẹ Tí Ó Ṣe Pàtàkì
Àwọn ẹ̀yà ọjọ́gba láìsí ìṣòro
Protocol Test CSS
Protocol test 400m + 200m tí a kọ́ sínú láti ṣe ìpinnu Critical Swim Speed rẹ. Tún ṣe ní kọ̀ọ̀kan ọsẹ̀ 6-8 láti ṣe àtẹ̀lé ìlọsíwájú àti ṣe àyẹ̀wò àwọn agbègbè ìkẹ́kọ̀ọ́ làìfọwọ́yí.
Ìrírí iOS Native
Tí a kọ́ pẹ̀lú SwiftUI fún ìṣẹ̀ tí ó dára àti ìdàpọ̀ iOS. Sync app Health aláìséwu, ìṣe àtìlẹ́yìn widgets, àti èdè àpẹẹrẹ Apple tí a mọ̀.
Dá Lórí Ìwádìí
Gbogbo àwọn mẹtiriki dá lórí ìwádìí ìmọ̀ eré ìdárayá tí a ṣe àtúnyẹ̀wò. CSS látọ̀dọ̀ Wakayoshi et al., TSS tí a ṣètò fún wíwẹ́ pẹ̀lú fọ́múlà IF³, àwọn awoṣe CTL/ATL tí a ṣe àyẹ̀wò.
Ọ̀rẹ́-Olùkọ́ni
Export àwọn ìjábọ̀ àlàyé fún àwọn olùkọ́ni. Pín àwọn àkópọ̀ HTML nípa ímeèlì, CSV fún ìtúpalẹ̀ spreadsheet, tàbí PDF fún àwọn àkọsílẹ̀ ìkẹ́kọ̀ọ́ àti àwọn records.
Ṣiṣẹ́ Níbikíbi
Pool tàbí omi sí ìta, sprints tàbí ìjìnnà. SwimAnalytics ń ṣe àyípadà sí gbogbo iru wíwẹ́ àti ṣe àwárí àwọn àbùdá workout làìfọwọ́yí.
Nigbágbogbo Ń Ṣe Ìdàgbàsókè
Àwọn updates déédéé pẹ̀lú àwọn ẹ̀yà tuntun dá lórí ìdáhùn olùmúlò. Àwọn àfikún láìpẹ́ pẹ̀lú àwọn ìfikún ọdún, ìtọpinpin àwọn records tí ara ẹni, àti àwọn ẹ̀yàn export tí a ṣe ìdàgbàsókè.
Àwọn Ìbéèrè Tí A Máa Ń Béèrè
Báwo ni SwimAnalytics ṣe gba data wíwẹ́ mi?
SwimAnalytics ń ṣe sync pẹ̀lú Apple Health láti gba àwọn workout wíwẹ́ tí ẹ̀rọ tàbí app èyíkéyìí tí ó compatible ṣe àkọsílẹ̀. Èyí pẹ̀lú àwọn aago ọlọ́gbọ́n, àwọn trackers fitness, àti àwọn títẹ̀ sílẹ̀ manual. App náà ń ṣe ìṣe data yìí ní agbègbè láti ṣe ìṣirò àwọn mẹtiriki advanced.
Kí ni test CSS àti báwo ni mo ṣe lè ṣe é?
CSS (Critical Swim Speed) jẹ́ protocol ìmọ̀ sáyẹ́ńsì tí ó ń lo àwọn wíwẹ́ agbára ọgbọ́n méjì: 400m àti 200m pẹ̀lú ìsinmi ìṣẹ́jú 10-20 láàrin. App náà ń ṣe ìṣirò ààlà aerobic rẹ látara àwọn àkókò wọ̀nyí àti ṣe àyẹ̀wò gbogbo àwọn agbègbè ìkẹ́kọ̀ọ́ làìfọwọ́yí. Tún ṣe ní kọ̀ọ̀kan ọsẹ̀ 6-8 láti ṣe àtẹ̀lé ìlọsíwájú.
Ṣe a gbé data mi sókè sí cloud?
Rárá. SwimAnalytics ń ṣe ìṣe gbogbo data ní agbègbè lórí iPhone rẹ. Kò sí àwọn ìkànnì ìta, kò sí àwọn àkọọ́lẹ̀ cloud, kò sí àwọn gbígbé data. O ṣe ìṣàkóso àwọn export: ṣe àwọn fáìlì JSON, CSV, HTML, tàbí PDF àti pín wọn bí o ṣe fẹ́.
Ṣe mo lè lo SwimAnalytics fún wíwẹ́ omi sí ìta?
Bẹ́ẹ̀ni. SwimAnalytics ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú workout wíwẹ́ èyíkéyìí ní Apple Health, pẹ̀lú omi sí ìta. App náà ń ṣe àyípadà sí àwọn mẹtiriki tí ó wà bóyá o wà ní pool tàbí omi sí ìta, tí ó ń pèsè ìtúpalẹ̀ tí ó yẹ fún àyíká kọ̀ọ̀kan.
Kí ni ìyàtọ̀ láàrin àwọn ètò oṣooṣù àti ọdọọdún?
Méjèèjì àwọn ètò náà ń pèsè àwọn ẹ̀yà kanna: gbogbo àwọn mẹtiriki, àwọn agbègbè àìlópin, àwọn ìfikún temporal, ọ̀pọ̀ exports, àti àwọn updates ọ̀fẹ́. Ìyàtọ̀ nìkan ni owó idiyele: ọdọọdún ń fipamọ́ 18% (tó bá €3.25/oṣù lẹ́gbẹ̀ẹ́ €3.99/oṣù).
Ṣe mo lè fagilee subscription mi nígbàkugbà?
Bẹ́ẹ̀ni. A ń ṣe ìṣàkóso àwọn subscription nipasẹ̀ App Store, nítorí náà o lè fagilee nígbàkugbà látọ̀dọ̀ Settings → [Orúkọ Rẹ] → Subscriptions. Tí o bá fagilee, o máa ní ìwọlé títí dé òpin àkókò billing lọ́wọ́lọ́wọ́ rẹ.
Múra Láti Yí Wíwẹ́ Rẹ Padà?
Darapọ̀ mọ́ ẹgbẹẹgbẹ̀rún àwọn oluwẹ tí ó ń lo àwọn mẹtiriki ìmọ̀ sáyẹ́ńsì láti ṣe ìdàgbàsókè ìṣẹ̀. Bẹ̀rẹ̀ ìdánwò ọjọ́ 7 ọ̀fẹ́ rẹ lónìí.
Kọ́ Síwájú Síi Nípa Ìmúdára Wíwẹ́
Wọlé sí ìmọ̀ sáyẹ́ńsì lẹ́yìn SwimAnalytics
Critical Swim Speed
Ní òye bí CSS ṣe ṣe ìpinnu ààlà aerobic rẹ àti ìdí tí ó fi ṣe pàtàkì fún ìkẹ́kọ̀ọ́ tí a ṣètò.
Kọ́ nípa CSS →Ìṣàkóso Load Ìkẹ́kọ̀ọ́
Ṣe àwárí bí TSS, CTL, ATL, àti TSB ṣe ń ràn ọ́ lọ́wọ́ láti balance stress ìkẹ́kọ̀ọ́ àti ìsinmi.
Ṣe àwárí Training Load →Àwọn Agbègbè Ìkẹ́kọ̀ọ́
Kọ́ nípa àwọn agbègbè ìkẹ́kọ̀ọ́ méje àti bí o ṣe lè lò wọ́n fún gbèrò workout tí a gbójútọ́.
Wo Àwọn Agbègbè Ìkẹ́kọ̀ọ́ →